♥Class 9/9♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥Class 9/9♥

¤Welcome to our home Sweet home!!!¤

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hướng dẫn vs nội quy

Go down 
Tác giảThông điệp
candy
Member
candy

Hướng dẫn vs nội quy Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn vs nội quy   Hướng dẫn vs nội quy Icon_minitimeFri Oct 09, 2009 7:34 pm

Tình hình là mình mới làm Mod đc 1 thời jan ko bao lâu có nhìu đìu cần nói mí pạn trc' nè
Hướng dẫn cách post hình
1. Truy cập vào website https://www.photobucket.com
2. Nếu mí pạn đã có tài khoản thì cứ đăng nhập => nhấp vào nút uploads Image & video để tải hình ảnh mà các pạn mún
[để chọn size của ảnh, các pạn nhấn chuột vào chữ More Upload Options (chữ nhỏ màu xanh dưới chỗ upload ảnh í)]
Lưu ý là nên chọn size Large or Medium thôi nha, vừa đủ màn hình + load ko wá lâu, có thể gây đứng máy của mí pạn :D
3. Để copy code của hình, pạn rê chuột vào tấm hình pạn chọn [ko nhấp vào nház] => nó sẽ hiện lên 4 dòng code => mí pạn chọn code của dòng IMG code nhe => copy rồi paste vào web là okie :D

Nội wy của topic nờk
1. Ko post pài 1 dòng nha pà kon :D [admin iu cầu thía] nên có j` cứ phăng ra cho thành 2 dòng nhé :D
2. Hình iu cầu phải trong sáng :-> [như Mod vậy nè :D]
3. Ko copy những hình ảnh đồi truỵ đưa vào diễn đàn nház [làm hư Mod đoá >:)]
4. Ko dùng văn hoá đường phố trong phạm vi diễn đàn lun nha [níu hông Mod buộc phải del bài đó]
5. Tuy là topic về kỉ niệm cũ nhưng các pạn cũng có thể chia sẻ cuộc sống của mình [trg` mới, tự sướng..v...v] để khoe vs pà kon 9/9 cũng đc
Rồi hít ạ, có j` thì Mod sẽ bổ sung thêm

[trở zìa zới pản tính thật của em] iêu mọi ng` lớm, nhớ nhớ wá đi àk :((
Mở hàng nhoa :X
Hướng dẫn vs nội quy Moto_1853
Hướng dẫn vs nội quy Moto_1852
Hướng dẫn vs nội quy 951
trường em :)
Hướng dẫn vs nội quy Photo0008
Hướng dẫn vs nội quy Moto_0615
ngày í vs bi h`.....
hình như mình zà hơn, jan hơn, lú hơn, "nhu" hơn nữa
http://vn.myblog.yahoo.com/sieunhan_candy2733